da
Wadannan kwalabe da na'urorin haɗi an tsara su musamman don turare da hazo.Hakanan marufin kayan kwalliya ne masu dacewa da muhalli.Gilashin kwalabe 100% abu ne da za a iya sake yin amfani da su kuma ana iya sake sarrafa su ba tare da rasa amincin sa ba.
Sunan samfur | 25ml Ba komai Mai Tsaftace Gilashin Zagaye Bakin Turare |
Kayan abu | gilashin soda-lemun tsami |
Iyawa | 25ML |
Launi | m |
Sabis | OEM&PDM Pinting Label |
MOQ | 50000 PCS |
Kunshin | Carton, Pallet, Bukatun Abokin ciniki. |
Logo | Bukatun Abokin ciniki. |
Amfani | Turare |
1. Cikakken zane: zagaye jikin kwalban rubutu, shugaban kwalban rubutu na ƙarfe, jakar iska, kyakkyawan aiki.Ana iya sake sake tura turare kuma ana iya amfani dashi azaman kayan ado mai kyau, yana godiya da ƙimar fasaha.
2. Yadda ake amfani da shi: Zuba turaren da kuka fi so a cikin kwalbar, danna bututun ruwa, fesa shi a hankali, rage ɓarnar turare, kuma kula da daidaito yayin amfani da shi.
3. CIKAKKEN KYAUTA: Kyakkyawar kwalbar turaren da ake sake cikawa ita ce cikakkiyar kyauta ga masoyi, iyaye, aboki, da sauransu.
4. M turare lafiya hazo atomizer tare da azurfa lafiya hazo sprayer ga lafiya hazo fesa.Manyan kwalaben turare da za a iya cikawa suna da girma da za a iya cika su ta hanyar fesa kai tsaye cikin bakin kwalbar.
Samuel Glass Co., Ltd yana mai da hankali kan bincike, samarwa da tallan kwalabe na gilashi tsawon shekaru 10.Mu ƙwararrun masana'anta ne na gilashin kwalba tare da masana'anta.Tun da babu masu tsaka-tsaki, za mu iya ba ku farashi mafi kyau.Babban kayayyakin mu sune kwalabe na gilashi, kwalabe na giya, kwalabe na abin sha, kwalabe na kwaskwarima, kwalabe na turare, kwalabe na ƙusa, kwalabe na kayan yaji, kwalabe na ado, gilashin gilashi, hula da lakabi da samfurori masu dangantaka.Ana fitar da duk samfuran mu zuwa ƙasashe sama da 40 a duk faɗin duniya.An kafa kamfaninmu a matsayin haɗin gwiwar masana'antu da masana'antun a cikin masana'antun masana'antu, ciki har da masana'antun gilashin gilashi, masana'antun kwalban kwalba, masana'antun kullun da sauran masana'antun abokan tarayya don ayyukan haɓaka ruwan inabi.Muna goyan bayan kowane samfurin gyare-gyare, keɓance samfuran bisa ga buƙatun abokin ciniki
Kula da inganci
Muna saka idanu sosai akan kowane mataki na samarwa, ƙididdigar samfuri da yawa, ƙungiyar kwararrun ƙwararru, za su gudanar da gwaje-gwaje ciki har da gwajin ƙarfi, gwajin yatsa, jiyya da gwajin bugu na tambari, da sauransu, don tabbatar da ingancin.Tabbatar da samar wa abokan ciniki da mafi ingancin samfurori.
Madaidaicin farashi da lokaci
Har yanzu muna ba ku mafi kyawun farashi yayin da muke tabbatar da inganci.Muna da kaya sosai kuma mun karɓi ƙaramin odar ku.Mun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da kamfanonin dabaru da yawa don tabbatar da cewa abokan ciniki sun karɓi kaya a cikin ɗan gajeren lokaci.
Taimakawa OEM/ODM
Dukkan kwalaben gilashinmu da tulunan an tsara su, kera su, harhadawa da kuma tattara su a cikin masana'antar mu ta China.Haɗu da buƙatun ku ta hanyar amfani da ci-gaba gyare-gyare da kayan aikin masana'anta.Ƙwararrun ƙungiyar tana sauraron buƙatun ku, gami da bugu na allo, electroplating, decals, fenti fenti, da sauransu.
Ƙwararrun sabis na tallace-tallace
A matsayin masana'anta da shekaru masu yawa na gwaninta, mun san mahimmancin sabis na tallace-tallace.Saboda wannan dalili, mun samar da ƙwararrun ƙungiyar bayan-tallace-tallace.Ƙungiyarmu ba kawai ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ba ne, har ma da ƙwararrun masu zanen kaya.Damuwa game da sabis na tallace-tallace.